Ta yaya Mobile Van tallace-tallace App ke da fa'ida?

A mobile van tallace-tallace app yana da fa'idodi masu ban mamaki da yawa waɗanda zai iya bayarwa ga ƙungiyar ku. 

Idan kuna cikin yanki mai rangwame da zagayawa, ba shakka kuna da masu siyar da motocin waje da game da ziyartar abokan ciniki tare da ainihin lissafin yayin ɗaukar buƙatun yin amfani da alkalami da takarda a wannan lokacin kuna ba da umarni zuwa tushe ta hanyar tarho, ko saƙonni. 

Tallace-tallacen Van sun kasance ana gwaji akai-akai. Wakilai suna ci gaba da fita kuma game da kula da aiki daga motocinsu. Yin aiki ne mai ban sha'awa na musamman kuma masu wakilci yakamata su kasance masu fa'ida kuma su mayar da hankali kan ma'amala da nasu lokacin yayin da suke ci gaba da tashi don cimma burin yarjejeniya. 

 Kamar yadda hanyoyin kan gaba a cikin ƙirƙira suka zama mai yuwuwa mafi mahimmancin al'amari, wakilan van sun fara samun riba mai yawa da tasiri a yau da kullun. 

Dillalai, 'yan kasuwa, da duk wanda ke siyarwa a cikin iyakar B2B yakamata suyi amfani da sabbin abubuwa don faɗaɗa riba da yawan amfanin ƙasa. 

Sakamakon haka, mun sami fa'idodi guda 5 masu ban mamaki waɗanda aikace-aikacen tallace-tallace na wayar hannu suka kawo ga kasuwancin: 

 

  • 1. Haɗin kai na ERP na yau da kullun 
  • 2. Faɗaɗɗen Ƙarfafawa da Ƙarfafawa 
  • 3. Katalogin Dijital mai tunani na gaba
  • 4. Babban Taimako akan Kas ɗin da aka Sake bugawa 
  • 5. Rage Kudin Admin da Kurakurai 

 

Yaya game da mu tono cikin cikakkun bayanai na fa'idar aikace-aikacen tallace-tallacen da ke ƙasa. 

Babban fa'idodin App na Van Sales guda 5 

Haɗin ERP mai gudana:

gudana ERP haɗawa yana ba da garantin cewa aikace-aikacen wayar hannu an haɗa su da sauri tare da fihirisar kwamfuta a cikin ERP ɗin ku. Wannan yana ba da tabbacin cewa wakilin ku na iya samun bayanan abu mai gudana, ƙima ga abokin ciniki a sarari, samun dama ga hannun jari, tarihin buƙatu, bayanai, da ƙari mai yawa ta hanyar aikace-aikacen tallace-tallacen van. 

Ba duk aikace-aikacen tallace-tallacen da ke akwai suna daidaitawa tare da shirye-shiryen ERP ɗinku ba, wasu shirye-shirye ne na musamman masu zaman kansu. Ko ta yaya, shiga wani abu ne da ya kamata ku yi la'akari yayin zabar amsa ga shaidar kasuwancin ku na gaba. 

 

  • Ƙarfafa Ƙarfafawa da Ƙarfi:

Yanzu da kuma don ma'aikata su kasance masu fa'ida, suna buƙatar ingantattun na'urori waɗanda ke ba su damar yin haka. 

Aikace-aikacen tallace-tallace na van zai iya sa shi yiwuwa tare da wasu shawarwari kai tsaye. Yana ba wakilin damar ƙaddamar da sabbin yarjejeniyoyin da aka tsara kai tsaye cikin ERP ɗinku cikin sauri. Hakanan za su iya ganin bayanan asusun abokin ciniki, iyakacin kuɗi, ma'aunin ƙiredit, tarihin nema, da ƙari yayin vis-à-vis. 

Dillalan Van za su iya gama shirye-shirye cikin sauri da haɓaka ƙwarewar abokin ciniki wanda aka yi watsi da shi akai-akai yayin da wakilai ke buƙatar cimma burin ma'amala na yau da kullun kuma ƙila suna jin matsi. 

 

  • Katalogin Dijital na Ci gaba da Ci gaba:

Aikace-aikacen wayar hannu na tallace-tallacen yana da ingantacciyar ƙididdiga ta haɓaka wacce masu siyar da motocin ku za su iya amfani da su a kowane lokaci kuma daga kowane wuri, yayin da ci gaba da kasancewa da tabbacin cewa ƙirƙira ta zamani ce. 

Za a iya wartsakar da ƙira a ci gaba da sauri, ko ma daƙiƙa guda daga masu gudanarwa a wurin aiki, kuma wakilan ku na iya fara amfani da fihirisar abubuwan kwanan nan tare da sabbin abubuwan sabuntawa nan da nan. 

 

  • Babban Taimako akan Kas ɗin da Aka Sake Buga:

Fihirisar bugu da farashin bugu masu alaƙa suna da nauyi. A matsayinka na mai mulki, kana buƙatar rarraba fihirisar abubuwa zuwa abokan cinikinka wanda ya haɗa farashin sufuri shima. 

Samun aikace-aikacen tallace-tallace na motar hannu wanda ke da haɗin gwiwar lissafin ku zai iya taimaka muku kawar da waɗannan kashe kuɗi ba tare da wata shakka ba. A halin yanzu ba za ku buƙaci haƙiƙanin ƙira don masu siyar da motocin ku ba. Za su sami zaɓi don nuna abubuwan fihirisar ku na kwamfuta a cikin ƙwararru da ingantacciyar hanya akan kwamfutar hannu ko wayar hannu. 

 

  • Rage Kuɗin Admin da Kurakurai: 

Gabaɗaya, masu siyar da motoci suna buƙatar ɗaukar umarni daga abokan ciniki cikin jiki kuma su dawo wurinsu cikin wurin aiki. 

Wannan sake zagayowar gabaɗaya baya tasiri kuma yana cire lokaci daga wakili da mai gudanarwa don gama buƙatar. Har ila yau, ya haɗa da haɗari yayin canja wurin buƙatu bisa la'akari da gaskiyar cewa ko dai wakilin ko mai gudanarwa na iya yin kuskure ko bayanin kuskure. 

Samun naku aikace-aikacen tallace-tallace na van yana ba da tabbacin cewa wakilin a halin yanzu baya buƙatar ku canja wurin oda. Za su sami zaɓi don sanya jeri kai tsaye cikin tsarin ERP ɗin ku. Za su yi amfani da aikace-aikacen, suna iyakance damar yin kuskure.