Yadda-Don Mayar Da-Ra'ayin-App-ka-zuwa-Nasara-Wayar Hannu-Ap-ae

 

Wasu mafi kyawun fasahohin da ake da su a yau an haife su ne daga ra'ayoyin aikace-aikacen software na musamman. Manyan apps ba wai kawai magance matsaloli na gaske ba har ma suna juya masu yin su su zama masu biliyan biliyan.

 

Koyaya, idan ba a aiwatar da shi ba, dabarar aikace-aikacen wayar hannu na ku na iya zama babban bashin banki da sauri.

 

Akwai wasu matakai da abubuwan da ya kamata ku ci gaba da kasancewa da su idan kuna son samun nasarar juya ra'ayin app ɗin ku zuwa gaskiya. Daga binciken kasuwa zuwa ƙirar ƙa'idar, haɓakawa, da samun kuɗi, kuna buƙatar mafi kyawun ayyukan masana'antar don samun nasara.

 

Mun haɗu da wasu nasihu don juyar da ra'ayin app ɗin wayar hannu zuwa gaskiya.

 

Ƙayyade Ra'ayin App da Abubuwan da kuke So

 

Kowane app mai kyau yana farawa da walƙiya na ra'ayi. Amma don saita wannan tunanin zuwa motsi kuma juya shi zuwa samfur na gaske, abu na farko da kuke buƙatar yi shine ayyana ra'ayin app.

 

Takaddun Bukatar Samfura ainihin takarda ce da ke bayyana hangen nesa, manufa, da ƙayyadaddun bayanai ko fasalulluka na aikace-aikacen software. Wannan takaddar tana jagorantar ƙungiyar ci gaba ta hanyar tafiyar da aikin.

 

Takaddun buƙatun samfur zai ƙunshi abubuwa daban-daban na aikin. Ana iya samun buƙatun kasuwanci, manufofin app, masu amfani, da wasu abubuwa biyu. Idan kuna son ra'ayin app ɗin ku ya zama gaskiya, ba za ku iya yin watsi da PRD ba.

 

Ɗaya daga cikin mahimman abubuwa na ayyana ra'ayin app ɗin ku shine lissafin fasalin.

 

Gabaɗaya nasarar aikace-aikacenku ya dogara da abubuwan da ya haɗa da kuma yadda suke aiki tare don isar da ƙwarewar mai amfani mai daraja (UX).

 

Lissafin fasalin ku gabaɗaya zai bambanta daga samfur zuwa samfur, ya danganta da manufofin app. Koyaya, ana ɗaukar wasu fasalulluka a matsayin dole ga kowane aikace-aikacen wayar hannu na zamani.

 

Bincika Yanayin Kasuwa da Masu Sauraron Target

 

Mafi sau da yawa, lissafin fasalin farkon ku zai buƙaci gyara. Babban burin kowane ingantaccen app na wayar hannu dole ne ya buge shi shine gamsuwar abokin ciniki. Yana da kusan ba zai yuwu a gamsar da masu amfani da app ɗinku ba tare da fahimtar yanayin kasuwa mai saurin canzawa ba.

 

Binciken kasuwa ya ƙunshi nemo amsoshi na tushen bayanai ga muhimman tambayoyi waɗanda ke siffanta nasarar kasuwar app ɗin ku. Ga abin da binciken kasuwa ya kamata ya yi nufin amsawa:

 

  • Ana buƙatar app ɗin ku? Idan eh, wanene masu sauraro da aka yi niyya?
  • Wanene abokin takarar ku? Menene za ku iya koya daga gare su?
  • Ta yaya kuke kasuwa da samun motar app ɗinku yadda ya kamata?

 

Yawancin lokuta, binciken kasuwa yana farawa tare da ayyana masu sauraron ku. Za a rarraba masu sauraron ku bisa ga ƙididdiga na gama gari kamar wuri, shekaru, harshe, jinsi, sana'a, ilimi, da dai sauransu. Duk da haka, don sakamako mafi kyau, har ma fiye da haka, bincike mai zurfi na mai amfani sau da yawa ya zama dole. Binciken zai duba nau'in app, manufofinsa, ko ƙididdigar masu amfani, nau'in na'urar, wurin yanki, da sauransu. Sannan, zaku iya yin nazarin abubuwan da masu amfani suke da shi kuma tabbatar da cewa sakamakonku daidai ne.

 

Nazarin waɗannan nau'ikan yana taimaka muku fahimta da kuma bauta wa abokin ciniki mafi kyau.

 

Jerin fasali da aka sabunta dangane da ingantaccen bincike na kasuwa zai haɓaka yuwuwar aikace-aikacen hannu na yin aiki mai kyau a kasuwa.

 

Zaɓi Dandalin

 

Filin haɓaka app ta wayar hannu gabaɗaya kasuwa ce ta biyu; iOS da Android. Koyaya, lokacin da kuka kalli rabon kasuwar OS ta wayar hannu a cikin tallace-tallace, zaku gane cewa babban abin da kuka fi mayar da hankali ya kamata ya zama shugabannin kasuwan biyu.

 

Zaɓi tsakanin Android da iOS yana zuwa ga fahimtar ku game da masu sauraron ku.

 

Wurin yanki na masu sauraron ku babban al'amari ne da za a yi la'akari da shi.

 

Bayan wuri, wasu masu canji masu tasiri sun haɗa da halayen mai amfani, fasalulluka na app, ƙira, tallafin na'ura, samun kuɗi, da kasafin kuɗi. Kowane ɗayan waɗannan abubuwan za su yi tasiri ga zaɓin dandamali ta hanyoyi daban-daban.

 

Tsara Tsara Tsare-Tsare Naku

 

Injiniyoyin samfura da masu zanen kaya suna amfani da taswirar kwararar UX don tantance ingantattun kayan aikin don sake haifar da mu'amalar da ake so a gaba.

 

ƙirƙirar ginshiƙi mai tasiri mai tasiri yana farawa tare da fahimtar mabukaci. Sanin manufofin masu amfani da ku zai ba ku damar ganin yadda app ɗin ku zai taimaka musu cimma waɗannan manufofin cikin sauri, mafi gamsarwa hanya mai yiwuwa.

 

Ƙirƙiri Alama da Shaida don App ɗin ku

 

Tare da ton na Android da iOS apps daga can a yau, kuna buƙatar yin kyakkyawan aiki mai kyau don sanya naku fice. Yayin da ayyuka ke da mahimmanci wajen kafa ƙa'idar don nasara, maiyuwa bai isa ba don cimma sakamakon da kuke so. Wannan shine inda alamar app ta shigo.

 

Idan kuna son app ɗinku ya zama babban abu na gaba a kasuwa, dole ne ku ƙirƙira da sadar da hoto mai tunawa ga masu amfani.

 

A cikin tallace-tallacen dijital na zamani, kyakkyawan dabarun sa alama duk game da keɓancewa ne. Ya kamata alamar app ɗinku ta mayar da hankali kan isar da ƙwarewa wacce ke da kyau kuma mai dacewa ga masu sauraron ku.

 

Lokacin da yazo da dabarun sa alama, makasudin ku suna buƙatar ƙirƙira da dorewar wayar da kai, aminci, da daidaito. Don cimma duka ukun, kula da hankali sosai ga ƙwarewar mai amfani ta fuskar alama.

 

Nemo Cikakkar Abokin Ci Gaba da Ƙididdiga Farashin

 

Bayan kammala yawancin aikin, lokaci ya yi da za a yi aiki tare da ƙwararrun haɓaka ƙa'idodin wayar hannu. Nemo madaidaicin abokin haɓaka shine matakin yin ko karyawa a cikin tafiyar haɓaka app ɗin ku.

 

A cikin bincikenku don neman wanda ya dace, alamomi biyu da yakamata su saman jerinku sune ƙwarewa da bayyana gaskiya. Dangane da ƙwarewar masana'antu na gaske, hayar ma'aikata ta musamman ta tabbatar da cewa ita ce hanya mafi aminci don cimma duka biyun.

 

Baya ga ikon samun aikin don gamsar da ku, wani yanki na damuwa lokacin ɗaukar abokin haɗin gwiwa shine tsoron ƙarin biyan kuɗin ayyukansu.

 

Gabaɗaya, lokacin yin shawarwarin aiki, mai haɓakawa da abokin ciniki na iya yarda da ƙayyadaddun farashi (bisa ga buƙatu da maƙasudi) ko samfurin lokaci & kayan aiki.

 

A yau, samfurin lokaci & kayan abu sun fito azaman zaɓi mafi bayyananne. Maganganun software na gudanarwa na zamani suna ba abokan ciniki damar rubuta kowane sa'a da aka kashe akan kowane aiki ko tsari.

 

Kammalawa

 

Ba tare da shakka ba, hanyar juyar da ra'ayin ka'idar wayar hannu zuwa gaskiya sau da yawa mai tsawo ne kuma mai tsayi. Amma tare da dabarar da ta dace, zaku iya adana lokaci da kuzari mai yawa, kuma ku sami sakamako mai kyau.

 

Aikace-aikacen wayar hannu wani bangare ne na rayuwarmu ta yau da kullun. Mun yi imanin cewa kuna son ra'ayin ku ya zama babban samfur na gaba wanda ke taimaka wa mutane a duniya. Da fatan wannan labarin ya matsar da ku inci ko ma mil kusa da wannan mafarkin.