Flutter Development Company a Indiya

Flutter, sabon girma don haɓaka dandamali

A cikin wannan halin da ake ciki, haɓaka aikace-aikacen wayar hannu yana ɗaya daga cikin wuraren motsi. Dangane da ci gaban aikace-aikacen, akwai ƴan tsarin giciye-dandamali. Wannan ya haɗa da Cordova, Intel XDK, Xamarin, Flutter, da ƙari mai yawa.

Duk da cewa akwai tsarin giciye da yawa, a cikin wannan rukunin yanar gizon, za mu fayyace Flutter.

Farawa da

Flutter, menene?

Tsarin tsari ne mai amsawa kuma na yanzu, wanda Google ya kirkira. Ana amfani da wannan tsarin don ƙirƙirar aikace-aikacen hannu don Windows, iOS, da Android. Tare da wannan tsarin, injiniyoyin aikace-aikacen na iya haɓaka aikace-aikacen karya ƙasa tare da UI mai ciki da buɗewa mai sauƙi akan dandamalin wayar hannu.

Yunƙurin Flutter ya sanya haɓaka aikace-aikacen wayar hannu mafi sauƙi. Saboda haka, Sigosoft ita ce mafi kyawun ƙungiyar haɓaka aikace-aikacen hannu a Indiya tana tsammanin yin amfani da amintattun masu zanen kaya waɗanda ke amfani da Flutter. Wannan shi ne bisa dalilin cewa wannan sakamakon a cikin raguwar kuɗin da ke da alaƙa da haɓaka aikace-aikacen gida.

Me yasa Zabi Tsarin Giciye-Platform Flutter?

  • Kayan Aikin Bincike

Kayan aiki, alal misali, Dart Observatory, Dart Analyzer, da Tsare-tsaren Yanayin Gyara tare da Flutter na iya farfado da haɓaka aikace-aikacen hannu. Game da kayan aikin gyara matsala, akwai na'ura mai ban mamaki wanda za ku iya ganin sabuntawar da ke gudana bayan sabuntawar UI - sake kunnawa mai zafi.

Tare da wannan, Flutter shima yana tallafawa tsarin da ake kira IntelliJ. Wannan na'urar na iya ba da matsala, cikawa ta atomatik, da sauran abubuwan da ke da alaƙa.

Hakanan, na'urar zanen binciken tana ƙarfafa masu ƙira don yin tunanin cushioning da kasancewar na'urar. Hakanan yana da na'ura mai sauyawa wanda masu ƙirar aikace-aikacen wayar hannu zasu iya fahimtar yadda UI na Android OS da iOS suka bambanta.

Tare da kowane ɗayan waɗannan kayan aikin, Flutter yana cika inganci da daidaito ba tare da shafar santsi ko sauri ba.

  • Takardun Al'ajabi

Dangane da aiwatar da wani tsari, yawancin masu ƙirƙira samfuran na iya fuskantar ƙalubale. A kowane hali, vacillate yana ba ku ikon zama yare da yawa ba tare da ƙoƙari ba. Takardun wannan tsarin na ban mamaki ne kuma na asali.

  • Aiwatar da Na'urar

Tare da Flutter, masu zanen kaya suna samun damar yin ƴan aikace-aikace masu jan hankali tare da ɗimbin na'urori masu amfani da ƙarfafawa. Lokacin da aka bambanta da daidaitaccen ci gaban aikace-aikacen gida wanda ya ƙunshi manyan bayanai da kari, ripple yana sarrafa kowane pixel. Wannan, don haka, yana ba da ɗimbin zaɓuɓɓuka don keɓance UI, yana kawo ingantaccen aiki da ƙera na musamman.

  • Amfani

Tare da wannan tsarin giciye, ana iya kula da duk kadarorin. Wannan saboda yana ba ku damar amfani da kwatankwacin codebase don Android, kamar iOS.

Bugu da kari, shudder ya bayyana a kan rukunin yanar gizon su cewa masu zanen aikace-aikacen na iya amfani da irin wannan yare da ake amfani da su don haɓaka ɗan ƙaramin ɓarna.

  • Mahimman bayanai na Flutter

Flutter yana da ƴan abubuwan da ake so, wanda ke sa ya yi aiki mafi kyau idan aka bambanta da tsarin daban-daban. Wasu daga cikinsu sune:

Ragewa a Lokacin Ci gaban Code

Mahimmancin "sakewa mai zafi" na Flutter yana taimaka wa injiniyoyi wajen ganin ci gaban da aka yi amfani da su. Maganar gaskiya, yana ba da izinin ganin ci gaban nan da nan ba tare da rinjayar halin yanzu na aikace-aikacen ba. Daga baya, haɓaka aikace-aikacen tare da Flutter ya zama mafi sauri.

Hakanan, wannan tsarin yana da ƴan shirye-shiryen amfani da na'urori waɗanda wasu ke da ban sha'awa kuma suna iya adana lokaci mai mahimmanci. Hakanan Shudder yana ba da iyakokin Cupertino da na'urori na kayan aiki, waɗanda ke kwaikwayi yanayin tsarin shirin.

Kwatankwacin Ayyuka kamar App na Native

Gabatar da aikace-aikacen yana da mahimmanci ga mafi girman UX. Aikace-aikacen Flutter yana aiki mafi kyau a cikin babban ɓangaren shari'ar kuma ba shi da bambanci daga aikace-aikacen gida. Bayan haka, yana aiki mafi kyau ko da a cikin yanayin ayyuka masu wahala na UI.

Za mu ce, babu tsarin aikace-aikace, wanda ke ba da izinin raba lambobin UI baya ga fiɗa. Bugu da ƙari, wannan tsarin baya buƙatar kowane sassa masu motsi na UI don sadar da UI ɗin sa.

Flutter tabbas shine mafi saurin hanyoyin don haɓaka riba da ban mamaki dandamali aikace-aikacen hannu. A matsayin ƙungiyar haɓaka aikace-aikacen hannu a Indiya, mun yarda cewa ƙari na flutter na iya sanya shi matsananci kuma ban mamaki tsarin UI na giciye.