A-cikakkiyar jagora-kan-Hybrid-app-ci gaban

90% na lokacin da mutane ke kashewa a wayoyinsu na hannu suna amfani da apps. Yanzu, adadin saukar da app ya kai biliyan 310 a duk duniya.

 

Haɓaka fasahar aikace-aikacen matasan ya haɓaka amfani da aikace-aikacen hannu. Saboda ƙayyadaddun lokacin ci gaban su, ƙananan farashi, da ƙarfin da za a iya daidaita su zuwa dandamali daban-daban da tsarin aiki, sun zama sananne sosai. 

 

Anan, zaku san duk game da haɓaka aikace-aikacen matasan daga wanda zaku iya zaɓar zaɓin da ya dace don aikace-aikacen kasuwancin ku. Ta wannan hanyar, karanta don koyon menene haɓakar aikace-aikacen wayar hannu, yadda yake aiki, menene fa'idodinsa mafi ban mamaki, da farashin ci gaba.

 

Masu haɓakawa za su haɗa mashaya lamba guda ɗaya don duk dandamali yayin ƙirƙirar software mai haɗaka. Masu haɓakawa suna buƙatar rubuta lambar sau ɗaya kuma daga baya za su iya gudanar da shi a ko'ina.  

 

Yaya Haɗaɗɗen Apps Aiki? 

Haɗaɗɗen aikace-aikacen gauraya ce ta yanar gizo da aikace-aikacen hannu na asali. Masu haɓaka aikace-aikacen wayar hannu suna gina ƙa'idodin ƙa'idar ta amfani da fasahar yanar gizo kamar JavaScript, CSS, da HTML. Yin amfani da tsarin buɗe tushen kamar Ionic ko React Native, lambar sai a nannade ta cikin aikace-aikacen ɗan ƙasa. 

 

Wannan yana ba da damar aikace-aikacen ta shiga cikin kowane tsarin da aka dasa a kowane mataki wanda ke nuna ana iya shigar da su akan wayoyin hannu kuma a ƙaddamar da su zuwa shagunan aikace-aikacen da za a saya, kamar aikace-aikacen asali na yau da kullun ban da mai binciken gidan yanar gizo.

 

Haɓaka ƙa'idodin suna da kamanni da jin daɗin ƙa'idodin ƙa'idodin ƙasa, suna ba da ƙwarewar mai amfani iri ɗaya, kuma suna da ikon yin aiki akan dandamali daban-daban kodayake an haɓaka su da fasahar yanar gizo.

 

Manyan 'yan wasa na duniya kamar Amazon, Nike, Walmart, Etsy, da ƙari sun riga sun zaɓi samfurin haɓaka aikace-aikacen matasan fiye da na asali. Dangane da haka, kashi 74% na manyan aikace-aikacen dillalai na iOS 50 a cikin Amurka sun kasance matasan.

 

Mabuɗin Fa'idodin Haɓaka Haɓaka App

Anan mun ba da manyan fa'idodi guda biyar na haɓaka ƙa'idar hybrid:

 

Mafi Sauƙi Don Sikeli A Wani Dandali

Za'a iya tura ƙa'idodin ƙa'idodi a cikin na'urori saboda suna amfani da tushe guda ɗaya. Misali, lokacin da aka gina shi don Android, ana iya ƙaddamar da shi cikin sauƙi akan iOS.

 

Codebase Guda ɗaya kaɗai Don Sarrafa

Wannan yana da amfani don sarrafa ma'ajin bayanai guda ɗaya, ba kwata-kwata ba tare da tsarin ɗan ƙasa inda kuke buƙatar yin aikace-aikace guda biyu, tare da gina kayan masarufi. 

 

Lokacin Gina Sauri 

Tun da akwai bayanai guda ɗaya da za a sarrafa, yana ware ƙarancin ƙoƙari don gina haɗin kai fiye da aikace-aikacen asali. 

 

Low cost Of Development 

Haɓaka aikace-aikacen wayar hannu yana da ƙasa da aikace-aikacen asali. Saboda hanyar da masu haɓakawa ke ci gaba da tuntuɓar saƙon lamba ɗaya, ƙayyadaddun kuɗaɗen da ake kashewa da kuma farashin kiyayewa ba su da yawa. Tare da waɗannan layukan, sun fi na ƴan ƙasa hankali sosai. 

 

Samun Kan layi 

Haɓaka aikace-aikacen za su yi aiki a yanayin layi saboda tushen asalinsu. Ko da kuwa ko masu amfani ba za su iya samun bayanan ainihin lokacin ba, za su iya loda aikace-aikacen kuma su ga bayanan da aka ɗora kwanan nan.

 

Nawa ne Kudin Ci gaban Haɓaka App?

Babu wanda zai iya faɗi daidai farashin kayan masarufi. Koyaya, idan aka kwatanta da aikace-aikacen gida, aikace-aikacen matasan sun fi araha don haɗawa. Yawanci, kuɗin zai dogara ne akan lokacin da ake buƙata don yin aikace-aikacen, fasalinsa, da shirinsa. 

 

Ya kamata mu fahimci abin da adadin zai zama hybrid aikace-aikace na daban-daban intricacy kusa da farashi: 

 

  • Sauƙaƙan aikace-aikacen wayar hannu masu sauƙi ba su da abubuwa da yawa, kuma masu haɓakawa na iya yin su don ƙarin ƙayyadaddun tsarin lokaci. Tare da wannan layin, za su kusan kusan $ 10,000. 
  • Matsakaici hadaddun aikace-aikacen wayar hannu sun fi rikitarwa fiye da na asali kuma suna iya kashe wani wuri a cikin kewayon $10,000 da $50,000. Ƙungiyoyi zasu buƙaci watanni 2-3 don yin su. 
  • Aikace-aikacen matasan kamfanoni tare da abubuwa da yawa suna da ruɗani aikace-aikace waɗanda ke buƙatar ƙarin damar ƙirƙira. Suna buƙatar kusan watanni 3-6 don aikawa kuma suna iya kashe $50,000 - $150,000. 
  • Wasanni sune aikace-aikace mafi wahala don yin kuma ƙungiyoyin haɓaka aikace-aikacen haɗin gwiwa na iya ƙarfafa ku zuwa $250,000. Wasu kungiyoyi na iya cajin sa'a guda kuma, farawa daga kusan $50 kowace awa. 

 

Manyan Kayan Aikin Haɓaka Haɓakawa guda 5

 

Sake sake 'yan ƙasar 

Tunda ya dogara da React da JavaScript kuma yana ba da ƙirar asali, wannan shine tsarin aikace-aikacen matasan yanke shawara don masu haɓakawa. Yana ba su damar canzawa akan lambar tushe zuwa abubuwan asali kuma ta wannan hanyar isar da masu amfani da ƙwarewar gida. 

 

Mai Fushi 

Google ne ke ƙarfafa shi, wannan dandali yana ɗaukar harsunan shirye-shirye daban-daban kuma yana wajabta tsarin aiki da yawa. Ana yabonsa akai-akai saboda saurin sa da yawancin fasalulluka da yake bayarwa, kamar nau'ikan widget din ko sabuntawa na yau da kullun.

 

Ionic 

Wannan tsari ne mai kyauta kuma buɗaɗɗen tushe tare da babban yanki na masu haɓakawa. Ya haɗa da kewayon kayan aiki da iyawa waɗanda ke taimaka wa masu haɓaka ƙirƙira aikace-aikacen wayar hannu mai ma'amala, gami da abubuwan haɗin UI na asali da tsari, gyara kuskure, na'urorin gwaji, da ƙari.

 

Xamarin 

Microsoft ne ke ƙarfafa shi, wannan dandali na haɗin gwiwar yana amfani da yaren shirye-shiryen C# tare da tsarin NET. Yana da amfani tare da dandamali daban-daban kuma yana ba da aiwatarwa da ƙwarewar mai amfani kamar shirye-shiryen ƙasa. 

 

PhoneGap 

Ana yaba wannan kayan aiki don dacewa da dacewa tare da dandamali daban-daban. Hakanan yana ba da plugins na asali don kowane dandamali na hannu wanda ke ba da damar amfani da amfanin wayar hannu kamar makirufo, kamara, kamfas, da ƙari.

 

Yadda ake zabar mafi kyawun kamfanin haɓaka ƙa'idodin ƙa'idar don kasuwancin ku?

Akwai abubuwa da yawa da ya kamata ku yi tunani akai yayin ƙoƙarin gano mafi kyau hybrid aikace-aikace ci gaban kamfanin don bukatun kasuwancin ku.

 

Komai ya dogara da abin da kuke so kuma ba tare da la'akari da ko kuna da abubuwan buƙatu na musamman ba. Gabaɗaya, mutanen da suka taƙaita kadarorin kuɗi sukan buƙaci shirye-shirye gauraye. Tare da irin waɗannan ƙirƙira masu haɓakawa da ke akwai, yana iya zama da wahala a daidaita kan ingantacciyar shawarar ƙungiyar ku. 

 

Wadannan abubuwa ne masu ban sha'awa guda biyu kafin ɗaukar kamfani haɓaka aikace-aikacen wayar hannu: 

 

gwaninta

Ya zama dole cewa masu haɓaka app ɗin matasan suna da ƙwarewar fasaha da takaddun shaida. Don samun zaɓi don gamsar da kowane ɗayan ayyukan da ke da alaƙa da tsarin aikace-aikacenku, waɗannan mutane suna buƙatar sani game da haɓaka aikace-aikacen wayar hannu. Ta hanyar ɗaukar ƙwararrun ma'aikata, zaku ba da tabbacin cewa tsarin ginin aikace-aikacen yana tafiya mafi kyawun hanyar da ake tsammani. 

 

location

Shin wurin yana yin bambanci a gare ku? Shin kuna son yin aiki tare da masu haɓaka aikace-aikacen matasan? Ko kuma, za ku iya cewa a buɗe ku don ɗaukar ƙwararrun ma'aikata don sake kimanta ƙungiya? Yi la'akari da waɗannan tambayoyin tun da za su iya ɗaukar wani muhimmin sashi a zabar kamfanin haɓaka aikace-aikacen matasan shine mafi dacewa a gare ku. 

 

cost

Kudin aikace-aikacen shine mafi mahimmancin hangen nesa don dubawa. Ba duk masu haɓaka aikace-aikacen haɗin gwiwar ke cajin wani abu makamancin haka ba. Wannan shine dalilin da ya sa kake buƙatar yanke shawarar adadin da za ku iya kashewa. Saita tsarin kashe kuɗi kuma ku tambayi masu neman takara don kimanta farashi. Har ila yau, yi tunani game da ko kuna buƙatar ware kuɗi ko kashe kuɗi mai girma wanda zai ba ku ROI mafi girma. 

 

Sabis na ƙaddamarwa

Kawai bisa dalilin cewa aikace-aikacen yana raye, ba yana nufin cewa aikin mai haɓakawa ya ƙare ba. Aikace-aikace yakamata a kiyaye su kuma a sabunta su koyaushe. Don haka, kuna buƙatar tabbatar da cewa masu haɓaka aikace-aikacen matasan za su kasance a wurin don taimako da shawara na gaba. 

 

Matsayin sa hannu

Kamfanonin haɓaka aikace-aikacen haɗin gwiwa za su tara muku aikace-aikace. Don haka, a fili, ya kamata ku kasance tare da dukkan hulɗar. Ko da yake, abin da wataƙila ba ku sani ba shine matakin shigar da za su buƙaci. Wannan shine dalilin da ya sa ya kamata ku warware wannan al'amari a gaba. Farashin Haɓaka Apps ya bambanta da iyaka. Sigosoft na iya taimaka muku da haɓaka Haɓaka a farashin sa'a guda wanda ya fara daga USD 15.

 

Idan kuna son gina masarrafar app don kasuwancin ku, tuntube mu!