Muhimman abubuwa-da-da-la'akari-lokacin-haɓaka-Android-Apps-a cikin-2021

 

Kamar yadda bincike ya nuna, akwai masu amfani da wayoyin komai da ruwanka sama da biliyan 3 a duniya, kuma adadin yana karuwa kullum. Daga baya, ƙungiyoyi da masana'antu suna ƙaruwa koyaushe zuwa aikace-aikacen wayar hannu don haɓaka tattaunawa, ƙara wayar da kan alama, da haɓaka haɓaka kasuwanci. Haka kuma, yayin da masu amfani da allunan da na'urori masu sawa suka haɓaka, ƙimar aikace-aikacen wayar hannu yana ƙaruwa sosai. Tambayar, a kowane hali, ita ce hanyar da ƙungiyoyi za su iya ƙirƙirar aikace-aikacen da suka dace da bukatun kasuwancin su ba tare da yin rami a cikin aljihunsu ba ko sabunta duk tsarin samun kudin shiga.

 

Akwai mafi kyawun ayyuka da yawa da ya kamata kamfanonin haɓaka app na Android su ci gaba da gina ingantaccen aikace-aikacen wayar hannu ga masu amfani da su. Ta hanyar bin su, ƙungiyoyin da ke ba da sabis na haɓaka aikace-aikacen Android za su iya kiyaye ayyuka akan lokaci, ƙaddamar da kasafin kuɗi, da tabbatar da cewa dandamalin da aka kammala yana aiki daidai da cika burin da ake buƙata.

 

Yana iya haifar da tunanin cewa ƙungiyoyi ba sa buƙatar waɗannan ayyukan. Tunda a irin wannan yanayin da ba kai ne ke tsarawa da gina aikace-aikacen ba, menene game da shi? Zaton cewa, ba daidai ba ne. Sanin yadda ake ƙirƙirar aikace-aikacen da masu haɓaka app ke bi yana da mahimmanci ga ƙungiyoyi. Ana ba su damar zaɓar mafi kyawun abokin hulɗa don kasuwancin su, zaɓi amsar da ta dace da kasafin kuɗin su, da ƙwarewar da ƙungiya ta ƙirƙira don haɓaka aikace-aikacen hannu. Lokacin da kuka san ribobi da fursunoni na aikin, zaku iya tsarawa don ingantacciyar nasara.

 

Manyan Abubuwa 5 da yakamata ayi la'akari dasu Lokacin Haɓaka aikace-aikacen Android a cikin 2021

 

1. Amfani da Keɓaɓɓen Hanya zuwa Ci gaban Aikace-aikacen Kasuwanci

 

Ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙa'idodin Android da ilhama sababbi ne ga kasuwa kuma yawancin mutane sun fi so. Mutane suna son amfani da takamaiman ƙa'idodi na masana'antu kamar ƙa'idodin yin ajiyar otal, aikace-aikacen ajiyar tasi, ƙa'idodin kasuwancin e-commerce, da ƙari. A cikin 2021, ƙa'idodin da ke da wuraren kasuwanci daban-daban da rikitacciyar hanyar ƙira ba za su kawo kasuwanci da yawa ba. Don haka idan kuna son ƙirƙirar ƙa'idar, tambayi kamfanin haɓaka ƙa'idar don ƙirƙirar ƙa'idar da aka gina ta manufa tare da ƙirar ƙira. Kamfanin haɓaka ƙa'idar Android da kuke ɗauka a Indiya dole ne ya sami damar yin amfani da ƙwarewar mai amfani don ƙirƙirar ƙa'idar keɓantacce.

 

2. Amfani da ayyuka na asali

 

Yawancin masu amfani da wayoyin hannu suna son ƙa'idodin da ke ba da sabis na kan tafiya cikin sauri fiye da sauran hanyoyin. Yana nufin yin amfani da app cikin sauƙi kuma nan da nan bayan saukar da shi ba tare da koyon abubuwa masu rikitarwa ba. A cikin 2021 kuna buƙatar hayar ƙungiyar Indiya da masu ƙira na masu haɓaka app waɗanda ke da wayo don amfani da damar ɗan ƙasa zuwa ingantattun ayyukan ƙa'idar ku, don samar da ingantacciyar hanyar sadarwa ga masu amfani.

 

3. Saurin turawa

 

Masana'antar app ta Android tana ba kamfanoni zaɓuɓɓuka da fa'idodi iri-iri. Koyaya, saboda tsananin gasa a kasuwa, yakamata ku hanzarta fara tura app ɗin ku na Android saboda gasar tana ƙaruwa da minti kaɗan. Tare da wannan, yakamata ku zaɓi kamfani haɓaka ƙa'idodin wayar hannu ta Android wanda ke bin ƙa'idodin haɓaka ƙa'idodin ƙa'idar don a iya gina su da tura su cikin sauri.

 

4. Sanya App Kyauta A Playstore

 

Mutane da yawa suna son aikace-aikacen Android kyauta. Rabon saukar da app kyauta da zazzagewar da aka biya yana da girma sosai. Yayin da adadin masu amfani da Android ke ƙaruwa, yana ƙaruwa kawai. Don haka, babban abin damuwa shine samar da kuɗin shiga lokacin da kuka bi tsarin saukar da aikace-aikacen kyauta. Hanya ɗaya ita ce ka nemi kamfanin haɓaka app na Android ya yi aikace-aikacen aiki wanda za ku iya kasuwanci da shi bisa shahararsa.

 

5. Tsaro

 

Tsaron manhajar Android din ku muhimmin abu ne da zai iya tantance kimar manhajar a shekarar 2021. Bisa la’akari da tabarbarewar tsaro a ‘yan shekarun nan, masana’antar Android ta riga ta kara wasu sabbin tsare-tsare na tsaro ga masu samar da ci gaban manhaja. Bugu da kari, an tsaurara matakan tsaro tare da kowane sabuntawa. Don haka, kamfanin da kuke ɗauka don haɓaka ƙa'idodin Android ya kamata ya saba da sabbin abubuwan sabunta tsaro kuma ya ƙirƙiri amintattun apps gare ku.

 

Kammalawa

 

Akwai abubuwa da yawa da kuke buƙatar la'akari yayin gina ƙa'idar da za ta ƙayyade yadda ƙa'idar za ta yi nasara a ƙarshe. Ka'idar tafi da gidanka tana da mafi girman damar samun nasara idan an yi la'akari da kowane kashi maimakon jefa wani abu kawai don yin samfurin aiki. Wannan yana haifar da mummunan ƙwarewar mai amfani. Tun da muna son masu amfani su yi mu'amala mai kyau tare da ƙa'idodin don samun nasara, bai kamata ku gwada iyakokin ƙirar ƙira ba. Idan kun aiwatar da abubuwan da ke sama yayin aikin haɓaka ƙa'idar, tabbas za ku ga cewa kuna gina ƙa'idar nasara. Idan kuna neman hayar masu haɓaka app ɗin android a Indiya don gina ingantaccen kuma ingantaccen app, tuntube mu yanzu.